Máy Scan Brother ADS-2400N
Brother
0
Liên hệ: 0944523668
Giá : Liên hệ
Liên hệ: 0944523668
GENARAL
Function |
Processor |
Cortex-A9 800MHz |
Back Up Clock |
Lên đến 24 tiếng |
Memory |
256 MB |
Interface |
Ethernet 10/100 Base-TX, USB 2.0 Full Speed, USB Host |
Control Button |
Scan to PC key (with LED), Scan to USB key (with LED) |
Paper Sensor |
Electro-Mechanical, Ultrasonic |
PAPER HANDLING
Paper Output |
50 Sheets |
Paper Handling |
50 Sheets |
Kích thước/Trọng lượng
Kích thước (WxDxH) |
W 306 x D 258 x H 250 |
Trọng lượng |
4.45 kg |
HỖ TRỢ
Bảo hành |
Bảo hành 12 tháng tại trung tâm bảo hành |
ORTHER
Power Source |
AC: 100-240V, 50/60 Hz DC: 24V, 1.9A |
Power Consumption(Ready) |
Approx.3.0W |
Power Consumption(Deep Sleep) |
Approx.1.9W |
Power Consumption(Scanning) |
Approx.27W |
Daily Duty Cycle |
3000 Sheets (A4/LTR) |
Noise Level |
62.8dB |
Tốc độ quét |
Tính Năng Nổi Bật |
Độ phân giải in |
Kết nối |
Giao diện |
Lên đến 30 trang/phút (60ipm) (đơn sắc và màu) |
lên đến 1,200 x 1,200dpi |
10Base-T/100Base-TX/1000Base-T |
Máy scan (máy quét) để bàn ADS-2400N với kết nối internet tốc độ Gigabit cung cấp các tính năng vượt trội cho mô hình làm việc vừa và lớn, giúp đơn giản hóa quy trình sao chép, quản lý, lưu trữ và chia sẻ tài liệu. Khay chứa giấy với sức chứa tự động lên đến 50 tờ, giúp cho việc quét tài liệu một mặt hay hai mặt trong một lần quét với tốc độ lên đến 30ppm, hoàn hảo cho việc quét nhiều trang trở nên, tài liệu kinh doanh hai mặt, cũng như quét tài liệu một mặt chiều dài lên đến 5000mm, hóa đơn, danh thiếp bằng nhựa. Có thể quét đến nhiều nơi như OCR, email, máy in, mạng, FTP/SFTP, bộ nhớ USB, Microsoft® SharePoint®, kể cả điện thoại cầm tay sử dụng phần mềm miễn phí iPrint&Scan của Brother.